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MAREEKANI imesaini mkataba na
- Tanzania kwa ajili ya ujenzi wa miundom-
_binu ya umeme na usambazaji wake katika
. mikoa sita hapa nchini mradi ambao
3 'utaghamu Dola milioni 65 (sawa na Sh.

es Salaam kati ya viongozi kutoka

uni mawili yatakayofanya kazi

kukeka nchi Marekani ambapo Tanzania ili-
wakilishwa na Mtendaji Mkuu wa MCA-T,

7 " Pike ambapo watajenga njia za
umeme y%mduwahhmwta 1600 kati-

‘bilioni 97 kwa Tanzania

 Na Richard Makore

alisema makampuni hayo yalipatikana
baada va kutangazwa tenda ya wazi
ambapo watu mbalimbali walioomba lakini
bahati nzuri waliopata wanatoka nchini
mwake.

Alivataka kukamilisha kazi hiyo katika
muda uliopangwa na kwamba ana imani
nao katika utendaji wao wa kazi hivyo wal-
imuangushe.

Kwa upande wake, Mchomvu alisema
wilaya 25 katika mikoa hiyo zitafaidika
pamoja na Zanzibar,

Alisema kazi hiyo inatarajia kukamili-
ma mwaka 2013 na kuyataka makampuni
hayo kufanya kazi yao huku yakizingatia
muda waliopangiwa.

Alisema hivi sasa asilimia 15 ya watu
ndio wanaopata umeme na kwamba baada
ya kazi hiyo kukamilika wanatarajia
kuongeza kiwango hicho hadi kufikia asil-
imia 17.

Maeneo yatakayofaidika na msaada huo
ni pamoja na vijijini ambapo alisema shule,
hospitali, viwanda vidogo kilimo cha
umwagiliaji ni miongoni mwa taasisi
zitakazofaidika.

Kwa upande wao wakandarasi hao
waliahidi kukamilisha kazi hiyo kulingana
na muda waliopewa.




